xem vui....!!!

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi mangxa_ke, 28/8/10.

1. mangxa_ke

mangxa_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,080
    chào cả nhà cũng lâu rồi mình không viết bài rồi vì buồn quá...........:(sự cố khủng khiếp xảy ra nên chán ơi là chán hôm nay có chút chút bình tỉnh nên gặp cả nhà hjjjjjjj sau đây mình gửi mọi người xem em này cho vui nha dạo này diễn đàn cũng ít có chuyện mới nên anh em xem cái con này cho vui vẽ nha chúc anh em sư kê và diễn đàn ngày một vui vẽ và nhiều thành công.:applause:
    còn em này anh em đoán thử nó bao nhiêu tháng nha.

sangCL, vinhdia, Duc Long and 10 others like this.
  2. trandat_ct

trandat_ct Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,074
    con điều chắc 4 mùa còn con chuối chắc 10 tháng nếu gà tơ định giấu cặp cán con chuối hả hehehe

Last edited: 28/8/10
  3. QA_IT

QA_IT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    496
    Con Chuối phía dưới hình như là cuả mình ma ta :D, sao đăng không xin phép nhỉ :D

4. camaprangxun

camaprangxun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    194
    con dieu 2mua lở, em chuoi co the la giáp năm, cho xem cặp cán banana babe luon di bạn ^_^

5. binhchau

binhchau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    349
    mình thích loại gà này . em nó mấy đai rồi bạn ơi!!!!!!!!!!!

6. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    hiiiiiiiii a đạt đoán sai rồi phạt nha a thiếu e ly cà phê hjjjjjjjjj con điều 2 mùa lỡ àh e chuối ấy mới 9 tháng mấy àh anh mới gáy rành tý àh xem nó a biết là con của đứa nào rùi mà hiiiiiiiii chân cẳng rảnh e gửi luôn

---------- Post added at 07:44 AM ---------- Previous post was at 07:43 AM ----------

hjjjjjjjjjjj bữa a không có nhà e lén qua chụp dc có cái mặt àh tiếc quá ko chụp được hết mai qua chụp tiếp anh nha hiiiiiiiiiiii a chọc e hoài

---------- Post added at 07:45 AM ---------- Previous post was at 07:44 AM ----------

hiiiiiiiii bạn đoán đúng bữa nào qua bến tre mời bạn ly cà phê nha cán con banana babe thường mà xấu quá nên từ từ mình up sau bạn nha chúc bạn vui khỏe

---------- Post added at 07:46 AM ---------- Previous post was at 07:45 AM ----------

thành tích cũng thường thôi bạn ơi nói ra anh e cười chết hjjjjjjjjjjj chúc bạn vui khỏe

7. buud

buud Well-Known Member

Thích đã nhận:
    781
    ủa sự kiện gì khũng khiếp vậy bạn, theo mình con đầu là gà vàng chứ có phải điều đâu. gà vàng, ức ó? đuôi đen. thằng này phải được chân xanh nữa thì không còn gì phải nói nữa. gà nọc tốt đó bạn.

8. trandat_ct

trandat_ct Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,074
    con đều 2 mùa lỡ mà nhìn thấy nò già khằng lỡ đoán sai rồi thôi cứ lên đay anh chung cho ly cafe hehehe

9. xinhtrai_bl

xinhtrai_bl Well-Known Member

Thích đã nhận:
    55
    theo mình xám chân trắng nhìu người không thich lắm đâu

10. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    đúng rùi anh e viết nhầm đây là con vàng ức ó đuôi ô nhưng nó theo đúng cách chân vàng,mỏ vàng mắt vàng thì hợp cách thêm cựa hai màu nữa hiiiiiiiiiii cám ơn anh chúc anh vui khỏe

---------- Post added at 04:24 PM ---------- Previous post was at 04:23 PM ----------

nếu bạn có con gà xám y như mình mô tả thì cho mình hay nhá....cám ơn chúc bạn vui khỏe

11. binhchau

binhchau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    349
    chủ đề của bạn toàn những ae vui tính ...hôm nào rảnh em xin được đề cử vài em cho các bác góp ý giùm em...!

12. ngoclannghialan

ngoclannghialan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    còn em này anh em đoán thử nó bao nhiêu tháng nha.
    [​IMG][/QUOTE]
    em này mới 9 tháng mà nhìn cái mặt nó già hơn tuổi của em nó quá sá quà sa luôn, nhưng nói chung là đẹp tuyệt vời... còn con ở trên vẩy giống giống vẩy rồng quá ko bít phải hem... Bây giờ mới thấy Nam tái xuất giang hồ lại...Đúng là phong độ vẫn như ngày nào...hihihi...À nhớ post cặp cán em chuối lửa đưa len cho hưởng thức nhá...

mangxa_ke thích bài này.
  13. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Con gà này nhìn tôi mê quá, cái mỏ cái chân, cặp mắt ôi sao mà mê quá.. nó ăn bao nhiêu cái rồi bác.

mangxa_ke thích bài này.
  14. kingofdead

kingofdead Member

Thích đã nhận:
    3
    nhìn bầy gà của anh MangXa thấy ham quá. Địa chỉ nhà anh ở đâu có rảnh em ghé qua ko biết anh có thể nào chia em vài con chơi hem. cho em bik số cellphone của anh lun nha.

15. kingofdead

kingofdead Member

Thích đã nhận:
    3
    Nhìn mấy con gà của anh MangXa mà cái tô nó đầy cả hết nước miến với nước dãi ra rùi. À mà anh cho em hỏi anh có thể chia lại cho e 1 hoặc 2 con hem. Mà nhà anh ở đâu vậy cho em bik lun nha. điện thoại di động của anh nữa có gì có dịp thì bữa nào e ghé

16. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    em này mới 9 tháng mà nhìn cái mặt nó già hơn tuổi của em nó quá sá quà sa luôn, nhưng nói chung là đẹp tuyệt vời... còn con ở trên vẩy giống giống vẩy rồng quá ko bít phải hem... Bây giờ mới thấy Nam tái xuất giang hồ lại...Đúng là phong độ vẫn như ngày nào...hihihi...À nhớ post cặp cán em chuối lửa đưa len cho hưởng thức nhá...[/QUOTE]hiiiiiii anh không nhận ra con chuối lữa này là con của đứa nào àh hjjjjjjjjj nếu a đoán được thì a cũng sẽ biết cập cán nó thế nào àh a nhớ lại đi

---------- Post added at 01:25 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

cám ơn bạn nhận xét nha thành tích cùi lắm bạn ơi nhưng cũng đủ làm nó có chút uy danh....chúc bạn vui vẽ cùng diễn đàn và anh em nha

17. mã lang

mã lang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    40
    A , nhớ cái màu lông này rồi , ôi cái mặt
    Cặp cán đâu òi , cho xin xem cặp cán = 1 ly cafe trung nguyên đi MXK

18. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    Nhìn nó giống con xám son trước hả Nam? cái mặt già trước tuổi hi hi. Chụp luôn cặp cán lên xem chơi đi Nam.

19. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    hiiiiiiii anh đã nhận ra sắc lông thì a cũng biết cập cán e nó rồi á hjjjjjj cà phê trung nguyên ngon àh nhưng e uống loại thường thôi loại đặt biệt dành cho tây vì nó nhẹ quá ko đủ e phê hiiii

---------- Post added at 07:40 AM ---------- Previous post was at 07:39 AM ----------

dạo này còn ít gặp chú trên diễn đàn cùng cả nhà quá,chú biết con này hậu duệ thằng nào rồi mà chú cũng y cái màu này.con chúc chú luôn vui khỏe công tác tốt nha.

20. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    Dạo này bận nhiều việc quá Nam ơi. Hôm nào đi CT alô cho chú uống cà phê nhe.