Xin ảnh khuyên líu ( File ảnh to )

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi khoenkhoen, 4/4/08.

1. khoenkhoen

khoenkhoen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    310
    Mình đang có ý định thiết kế Banner treo thi khuyên cho hoành tráng hơn nhưng chưa ưng ý vì con khuyên trên baner này ko phải là khuyên líu . Nếu bạn nào có ảnh khuyên líu File lớn thì cho mình xin . Gửi qua mail cho mình hiep_times@yahoo.com.vn . Mong các bạn giúp đỡ để cho hội khuyên ngày một hoàn thiện hơn [​IMG][/URL][/IMG]

2. Hien_Architect

Hien_Architect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    435
    Mình xin hỏi la cái banner này bạn định để ở đâu thế,bạn tìm lại những bài của tôi post trước,có khá nhiều ảnh khuyên líu căng đấy,cái ảnh bạn chọn đâu phải la khuyên xanh,nếu không nhầm như là con khuyên nâu ấy.

3. khoenkhoen

khoenkhoen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    310
    Hiển à . Anh Hiệp Đường Thành . Định làm một cái để anh em câu lạc bộ vành khuyên Hà Nội lúc nào thi thì mang ra treo . Chắc là treo ở Hoàng Thành hoặc Cung thiếu nhi

4. Hien_Architect

Hien_Architect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    435
    ok dc rồi,em kiến ảnh làm thêm cho,mà chơi chim bao nhiêu năm sao lại cho hình con khuyên nâu thế kia,lại còn bạc cả màu nữa,với cả cái nền này em cảm thấy cái màu nó cứ bạc bạc,để em kiếm cho rồi em báo lại.