Xin các cao thủ chỉ giáo!!!!!!!!

Thảo luận trong 'CHÒE THAN _ CHÒE ĐẤT' bắt đầu bởi duc hien, 26/11/11.

1. duc hien

duc hien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    537
    Tình hình là em than con mùa này của mình thay lông xong hết rùi, nhưng có cái này rất lạ: hai ben cánh của em nó , ở phần trót canne6ui1 là cọng lông đen thì nó điểm trắng và cọng lông trắng thì nó điểm đen, ở phần trót đuôi cũng vậy. xin hỏi các cao thủ như vậy là sao?????:applause::confused::laughing: trưa nay về mình sẽ up hình lên cho anh em xem. và còn 1 cái clip của con 2 mùa của mình nữa. hẹn anh em trưa nay sẽ up. anh em nhận xét nhiệt tình nhe.

2. duc hien

Thích đã nhận:
    537
    đây là clip của em than 2 mùa của mình. còn hình ảnh của e than kia thì chưa chụp. anh em đợi nhe[video]http://www.megaupload.com/?d=L4UZ8Z4Q[/video]

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:05 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:04 PM ----------

anh em nào biết cách up sang youtobe thì dowload về up dùm mình, mình kg biết up thanks anh em. mong anh em chém nhẹ nhẹ không thôi chết chim em

3. duc hien

Thích đã nhận:
    537
    sao không ai cho ý kiến hết vậy. huhuhu vậy nhờ mod close toplic dùm em đi. buồn quá rùi.

4. mechoethan

mechoethan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    568
    kái này bình thường mà bạn.để chim tới mùa sau mí rõ,nếu mùa thay lông sau mà như vậy thì......độc đắc roài...thân!

5. duc hien

Thích đã nhận:
    537
    nó 2 mùa rùi bạn ơi. thanks bạn đã có lời nhận xét

mechoethan and M.A like this.
  6. M.A

M.A Well-Known Member

Thích đã nhận:
    233
    bạn đừng buồn nhé nếu hay không cần nhắc bạn xem cũng thanks với tôi vẫn thanks bạn đấy thôi