xin chào tất cả ! cám ơn mọi người !

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi Đ_Phu, 2/10/06.

1. Đ_Phu

Đ_Phu CLB Gà kiểng ABV TP Vĩnh Long

Thích đã nhận:
    3,494
    qua thời gian giao lưu và trao đôi với anh em và các chú bác trong diễn đàn thật đã đem lại cho tôi nhiều lợi ích ko chỉ trong việc nuôi cá mà còn về nhiều vấn đề khác nữa ! tuy thời gian ko phải là dài ,.nó thật sự đã trở thành món ăn tinh thần của tôi ! mỗi khi lên mạng , thông tin tôi muốn biết trước tiên là hôn nay diễn đàn của mình thế nào rôi ?! có nhiều bài viết mới ko ?! có chuyện gì lạ lẫm ko ?! thế nên tôi rất muốn đóng góp tất cả những gì tôi có thể để diễn đàn được phong phú ! tôi nghĩ là như vậy nhưng sự việc thì ko như vậy ! vì viết nhiều thành ra bài viết hay bị trùng nhau , ko đươc hay ! và đó là đều làm tôi buồn và thất vọng lắm ! nên tôi muốn nhắn với anh em với các chú bác trong diễn đàn thông cảm cho tôi khi đọc những bài viết đó !.bây giờ mổi lần vào diễn đàn muốn gởi trả lời hay bài viết mới thật sự tôi rất đắng đo và thiếu tự tin , dường như có 1 cái gì đó ngăn cản tôi lại !nhưng tôi sẽ cố gắng làm những gì mình có thể để diễn đàn ngày càng phong phú và lớn mạnh ! xin chân thành cảm ơn !chào tất cả !
    lahanVL!