Xin chỉ lại giúp em trị Yến Phụng bị tiêu chảy

Thảo luận trong 'Chim thuần dưỡng' bắt đầu bởi yeahlong, 30/1/13.

1. yeahlong

yeahlong Active Member

Thích đã nhận:
    12
    yến phụng của e nuôi mớm từ khi mới nở, hiện h đang thay lông , nhưng lông đít cứ trụi lủi và ướt thế này , phân thì nước và xanh xanh ,mấy hôm trc thì vẫn bị vậy nhưng thấy nó vẫn nhanh nhẹn bay nhảy bt`, còn hôm nay bắt đầu thấy nó rù rù rồi :( xin mọi người chỉ lại cho e các cách điều trị bịnh này cho em nó , đây là hình ạ , e xin cám ơn :(

GHT thích bài này.
  2. songvoichim

songvoichim Well-Known Member

Thích đã nhận:
    50
    149 A Hoàng Văn Thụ - phường An Cư - Quận Ninh Kiề
    Bạn lien hệ thanhphan xem , tai này là trang chủ trang trại yến phụng ở gò vấp đấy , số đt 0903909060 thành .

3. kytran

kytran New Member

Thích đã nhận:
    0
    cực kỳ đơn giản thôi bạn, dòng yến phụng và dòng vẹt, két nói chung đau bụng tiêu chảy thì bạn chỉ cần bỏ vào lòng cục đất sét để nó tự ăn là lành liền à. đó là cách tụi nó tự chữa bệnh ở ngoài hoang dã đó bạn. chúc bạn có chú chim khỏe mạnh.

4. Hong_ket

Hong_ket Well-Known Member

Thích đã nhận:
    295
    Còn không thì bạn ra tiệm thuốc tây mua men tiêu hóa và thuốc tiêu chảy dành cho trẻ em về pha chung với nước cho nó uống sẽ hết liền, mình cũng đã làm cho bọn manh manh ở nhà thấy hiệu quả.

5. khanhfinch

khanhfinch Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14
    đào mộ diễn đàn, các bác đâu cả rồi @@! này thì 50 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr