xin cho biết thêm về KINGBLUE

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi dang khoa, 20/8/06.

1. dang khoa

dang khoa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    các anh em có biết đến kingblue chưa tôi mới đi xem ở nhà của 1 người bán cá nhưng ko biết là king blue ko nhưnh giá no thì hơi cứng cá khoản 3 ngón tay người bán đòi 3 chai lận ko biết phải king blue chinh gốc ko nên xin các anh em cho biết về giống cá này vì tôi o my tho tiền giang lận và người bán cá đó là chú TẤN không biết các anh em có biet chú ấy ko vì ở mỷ tho chỉ có chú ấy là có kingblue ma thôi tôi thấy cá cũng rất đẹp các anh em nếu có biết về giống cá này xin hãy chỉ dùm nếu có hình càng tốt .xin cảm ơn:-*

2. cuongphat

cuongphat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    57
    bạn nên thận trọng khi mua cá vì người bán cũng chẳng biết được thật tế cái tên đó có đúng là loại cá đó hay ko mà chỉ qua người giao hàng nói vậy thoi.cái tên lạ tai & thị hiếu của người chơi thì người ta sẽ đặt cho cái tên đó như ( King , KC PLT.)nhưng cái tên ko phải là giá trị thật của Cá .giá trị của cá là Cái đầu gù to phải cân xứng với chú cá , Châu phải sáng thân hình cân đôi cho phù hợp con cá đó mới là giá trị thật. vài lời góp ý chúc bạn chọn được chú Cá đẹp