xin dc lĩnh giáo

Thảo luận trong 'CÁ NƯỚC NGỌT' bắt đầu bởi v&q, 3/1/07.

1. v&q

v&q Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
  2. Cây với cá

Cây với cá Moderators

Thích đã nhận:
    320
    Tuy hiền nhưng đối với những loại hiền khác thì nó ko hiền đâu bạn ơi , nuôi chung phượng hoàng te tua đuôi hết chơn hà .Mà là loại tạp nên nuôi 2 con này với 2 con phượng hoàng thì ph đói meo.

3. v&q

v&q Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    em có thêm 1 câu hỏi nữa là có ai bít tên con này là gì ko?(bà chủ quán nói nó là đĩa nâu, nhưng em ko tin .) các bác chỉ giúp

4. cá cảnh

cá cảnh Guest

đúng rùi tụi này còn có tên là dĩa nâu đó` bác , còn nhỏ thân có màu xanh lá chấm nâu đen nhưng lớn lên thì thân hình nó chuyển dần sang nâu nhưng không bóng bẩy như trong ảnh đó đâu .

5. tai25101989

tai25101989 Member

Thích đã nhận:
    3
    sao con này giống con cá cọp quá bạn ơi! loài này hiền nhưng rất phá đó bạn không nên nuôi loài này trong hồ thủy sinh vì nó sẽ ăn bất cứ cái gì khi nó đói >>>>>chúc bạn thành công

6. Hoang Thuong

Hoang Thuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    nhìn lớp áo em nó giống da báo wá nhỉ ,.....................................................

7. phamvuthien

phamvuthien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    trong mấy con"no name" này mình thấy được nhất vẫn là em nàyhttp://www.aquabird.com.vn/home/?ns=Cacanh&dialoose=detail&id=31472
    còn em mà bạn nói thì lai tùm lum:dĩa ,hổ,da beo vàng,lung tung xà bần hết,nhìn cũng được nhưng con kia của mình tìm thấy đẹp hơn