Xin đóng góp ý kiến

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi quanfgv35, 3/1/07.

1. quanfgv35

quanfgv35 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    16
    Kính chào các bác trong ban quan trị
    Nhân dịp năm mới xin được gửi lời chúc chân thành và tốt đẹp nhất đến các bác và toàn thể gia đình . Xin chúc diễn đàn ngày một phát triển mang đến nhiều niềm vui ,sự bổ ích cho toàn thể anh em
    em xin có một ý kiến nhỏ thế này : Em vào trang Netcenter.com.vn Thấy họ có cách upload ảnh lên rất dễ dàng cho người sử dụng ( trang này của mình muốn up ảnh lên là cả 1 vấn đề với người không rành vi tính)
    Các anh các bác xem mình có thể áp dụng cách đó được không ạ ?
    Đây chỉ là suy nghĩ của em .mong muốn những người tham gia diễn đàn không có chuyên môn vi tính như mình có thể chia xẻ hình ảnh chim,cá của mình cho bạn bè chiêm ngữơng và đánh giá thôi . Không có ý gì khác . Rất mong ý tưởng này được các bác biến thành sự thật .
    Một lần nữa xin được cảm ơn các anh ,các chị

2. duybeo

duybeo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    33
    re

em xin ủng hộ bác quang đó nha,chứ nói thật củng có nhiều cánh up ảnh .nhưng mà mỗi trang 1 khác nhau hic tùm lum cả lên ấy chứ nhỉ.mà nhiều lúc nó out hồi nào hông hay.Nói tóm lại em xin ủng hộ ý kiến của bác quang fgv35.b-(.nhưng mà làm thế củng tốn kha khá ( ????+???? ) của bác admin chứ nhỉ,em nói phải không bác admin

Last edited: 3/1/07
  3. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Hiện tại diễn đàn có cho phép gửi kèm hình vào bài viết đấy, tuy nhiên hình bị không chế kích thước vì vậy các bạn nên để ảnh có dung lượng nhỏ hơn 150k và gửi kèm vào bài viết

4. quanfgv35

quanfgv35 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    16
    CÁc bác thử vào trang netcenter.com.vn vào diễn đàn của họ xem thông tin thì thú thực là tẻ nhạt,qui chế chưa chặt chẽ như hội ta chữ nghĩa không dấu tùm lum ,xem đau cả mắt .Nhưng khoản upload ảnh thì thú thực là quá tiện dụng
    Em mù tịt về computer nên ko hiểu làm được như họ có khó khăn và tốn kém lắm không ?
    Em rất hy vọng một ngày nào đó chỉ cần 1 cái knick chuột anh em ta có thể gửi ảnh lên một cách dễ dàng tiện dụng không mất quá nhiều time cho việc này như hiên nay

Nào anh em ta cùng nhau xông pha..........................................
    Em chỉ dám hô hào thế thôi chứ trình độ i tờ chẳng làm được gì to tát .Có gì các bác bỏ qua cho thằng em dại này nhé THANK SO MUCH

5. anh_hung908

anh_hung908 Moderators

Thích đã nhận:
    1,354
    ơ kìa bác này.
    Diễn đàn đã cho phép gửi anh mà ko cần gửi nhờ mấy trang nước ngoài rồi mà.
    Bác thử mà xem khi post bài vào phần "đính kèm" ấy. Rồi cho đường dẫn đến hình ảnh trong PC là xong