Xin file âm thanh chích chòe đất mái

Thảo luận trong 'Phụ kiện cho chích choè' bắt đầu bởi Thanh_carps, 12/2/11.

1. Thanh_carps

Thanh_carps Well-Known Member

Thích đã nhận:
    70
    Số là em vừa bắt được một chú chòe đất bổi, nhưng em nó nhát lắm đang trong quá trình thuần hóa. Nhưng cũng muốn kích cho em nó lên thì mau dạn hơn. Nên mạo muội xin anh em ai có file âm thanh chích chòe đất mái thì chia sẻ cho em, hoặc bác nào có chích chòe đất mái thì có thể thu âm giúp em. Xin đa tạ, đa tạ.
    Kiếm mãi trên mạng mà cũng chả thấy đâu thế mới đau chứ.

Ngọc_Quyên thích bài này.
  2. leemin

leemin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    327
    File chòe đất trống còn khó tìm nói chi mái , cái vụ này coi bộ khó à .........................

3. Giapacore

Giapacore Well-Known Member

Thích đã nhận:
    120
    HIhi.. e cũng có e chòe mới mua... 8 tháng lồng... đực.. cách thuần hóa nó là như bác chủ topic nói à hihi... e cũng xin luôn. tiện có pro nào nhiệt tình giúp đỡ chỉ luôn e vài chiêu thuần hóa chòe đi ạ... e xin cảm ơn nhiều

4. leemin

leemin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    327
    Chòe đất bổi thì mình pó tay rồi , nuôi dc 2 tháng , trùm áo lồng mà em nó vẫn nhảy , đầu cổ nhìn thê thảm luôn . Sau 2 tháng thì hết kiên nhẫn đem cho pác Hieubds luôn . Giờ mà nghe nói đến đất bổi là ớn rồi , khó thuần lắm bạn ơi !!1

5. Ngọc_Quyên

Ngọc_Quyên Well-Known Member

Thích đã nhận:
    333
    bạn fải thật kiên nhẫn khi chơi đất bổi nha

- fải hơn 2,3 mùa thì đất bổi mới đứng lồng và khi đó sẽ ra hình và ra dáng rất đẹp ( đất con ko sánh dc đâu )
    -sau khi chịu hót thì giọng cũng ko có gì là hay lắm nên fải suy nghĩ kĩ khi chơi đất nha

6. Thanh_carps

Thanh_carps Well-Known Member

Thích đã nhận:
    70
    cám ơn các bác, em cũng đang cố gắng cầm thử em này xem lòng kiên nhẫn mình được bao lâu hahaha

7. duong-tam

duong-tam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    62
    mình định nuôi đất con nhưng nghe mấy bác nói nghe ớn người quá tính công và mồi và thời gian thì hơn tiền mua đất thuộc rồi thôi tìm 1 con đất thuộc 1-2 mùa giá khoản 1,2tr - 1,3tr hót hét tốt tắm tốt mua luôn chơi cho đã hehe