Xin File chòe than hót số lượng lớn!

Thảo luận trong 'CHÒE THAN _ CHÒE ĐẤT' bắt đầu bởi [V]Dũng, 10/9/08.

1. [V]Dũng

[V]Dũng Active Member

Thích đã nhận:
    3
    E mở topic này mong các bác cho em file chòe than hót với. Em mang bật cho em chòe nhà em để em nó luyện đánh vần cho tốt. hihi. Chòe của em đang tập hót, chiều và tối thì hót chuyện thôi rồi, hót hót khoảng 2 tiếng liên tiếp #:-S, có lúc hót 3 tiếng. Hy vọng em nó sẽ hót tốt hơn và đa dạng hơn sau khi luyện tập. Các bác có file thì gửi vào email của em nhé: boy_model_288@yahoo.com. Thanks các bác nhiều!

2. Choe Lua boi

Choe Lua boi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Bạn nhập địa chỉ aquabird-file.tk bạn sẽ tải được nhiều file chích chòe và các loại chim khác. chúc bạn có con chòe hót hay nhé.

3. [V]Dũng

[V]Dũng Active Member

Thích đã nhận:
    3
    Mấy cái đấy có cái mình có rồi còn mấy cái xem ngắn lắm, được có vài giây thui. Hix. Mình muốn có thêm 1 số file từ các thành viên khác cho phong phú. Hihi

4. Choe Lua boi

Thích đã nhận:
    3
    Hình như là được cắt bớt chứ không phài ngắn đâu bạn vì để nguyên thì không tải nổi đâu file xem nặng lắm.Nhưng theo mình bạn nên đi dợt thì tốt hơn. Vì bạn mở file cho chim nghe riếc nó quen sau này bạn phải mở file nó mới hót theo còn không thì nó cũng im re. Mình chỉ mở vài lần cho chim nghe thôi vì chòe lửa bắt chước rất nhanh.

5. [V]Dũng

[V]Dũng Active Member

Thích đã nhận:
    3
    Bạn ơi mình nuôi chòe than bạn ạ. Dù sao cũng thanks bạn rất nhiều.

6. Choe Lua boi

Thích đã nhận:
    3
    Nếu là chòe than thì có thể bạn không cần nhiều file vậy đâu . Vì khi chòe than căng lửa thì nó có thể hót nhiều giọng khiến bạn phải bất ngờ luôn đó. Bạn cứ chăm sóc và cho ăn đầy đủ để chim có lửa và siêng đi dợt thì nó hót khỏi chê luôn. Chúc bạn vui.