Xin gửi đến lời Cảm Ơn Chân Thành và Sâu Sắc

Thảo luận trong 'Cafe biển' bắt đầu bởi Huu Dan, 25/2/11.

1. Huu Dan

Huu Dan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    124
    Sau một năm tìm hiểu và học hỏi kinh nghiệm nuôi cá cảnh biển trên ABV. Hữu Đan đã quen biết được nhiều anh, em tận tình chỉ giáo. Nhân dịp tết Nguyên Đán HD cố gắn thu xếp công việc ra Hà Nội để gặp gỡ giao lưu cùng ae CCB HN

Mặc dù ngày 24, 25 tháng Chạp là những ngày cuối năm, ai ai cũng tất bật hoàn thành nốt công việc để chuẩn bị đón Tết nhưng bằng tấm chân tình của các chú, các anh, các bạn trong hội CCB HN đã dành hết thời gian để giao lưu và đưa HD đi tham quan Hà Nội. Với những tình cảm quí báu đó HD không biết nói gì hơn xin gửi đến các chú, các anh, các bạn trong hội CCB HN lời CẢM ƠN Chân Thành và Sâu Sắc nhất.

Chiều 23 tháng chạp, tàu dừng lại ở ga cuối cùng đó là ga Hà Nội. Điểm đến đầu tiên được Nguyệt đưa về nhà anh Trung KM

Ngắm Đại Dương nhỏ ngay trong nhà anh Trung KM thật thú vị

Thưởng thức đặc sản của HN " Vịt um quả Sấu" tuyệt vời

Nhâm nhi ,Trò chuyện, giao lưu, bàn thảo về CCB rất vui và cởi mở

Và kết thúc một ngày để chuẩn bị ngày mới

Sáng 24 tháng Chạp, cà phê, cà pháo tiếp tục vẫn là chủ đề CCB

Ngắm bể của Quỳ thịt, tận mắt nhìn PS khủng nhất trong giới cá biển (ae hội đánh giá)

Bữa NHẬU hoành tráng ở quán có tên là Thuần Viêt

Được Axetylen làm hướng dẫn viên du lịch và thế là tiếp tục hành trình.

Vòng quanh Hồ Tây

Tiếp đến lăng Bác

Kết thúc tại một quán cà phê mọi người chia tay nhau.

Cuộc vui cũng phải tàn giờ chỉ còn 2 ae, HD và anh Trung KM
    bữa cơm tối và uống trà, ngắm bể ở nhà anh Trung KM thật gây ấn tượng cho HD, xin ghi nhận tình cảm của anh, chị Trung KM

Một lần nữa HD xin cảm ơn ae CCB HN rất nhiều đã dành tình cảm ưu ái cho HD.

HD cũng kg quên cảm ơn anh Triết (Dragonking) mặt dù những ngày cuối năm thành viên hội CCB SG kg tập trung được nhưng anh vẫn "chiến đấu" cho dù là 1 binh 1 tốt.

Đến thăm Đảo San Hô nhưng rất tiếc kg gặp bro Long ( về kg kịp) thật xứng danh là ĐSH (sinh vật biển rất phong phú)

Last edited: 25/2/11
    Nguyet, axetylen, canuc and 2 others like this.
  2. Dragonking

Dragonking Well-Known Member

Thích đã nhận:
    469
    anh em ngoài HN hoành tráng quá, chả bù với trong này, hic, cũng hơi buồn khi HD đến mà ko tập trung đc anh em !

3. PARASUCO

PARASUCO Well-Known Member

Thích đã nhận:
    332
    Con tầu trên nóc bể nhà anh trung kim mã mãi chưa cho hạ thủy vào bể nhỉ , trong khi Mod nguyet nó mua cả tầu ngầm nhựa cho đuổi cá trong bể từ lâu rồi . Anh trung cẩn thận quá . =))

4. Huu Dan

Thích đã nhận:
    124

Ngày tết rất là khó tập trung, HD biết mà, hẹn Dragon dịp khác nhé hi vọng lần sau thật hoành tráng nhé !!

5. Rybicka

Rybicka Well-Known Member

Thích đã nhận:
    96
    hè này nếu bố trí được công việc tui sẽ sang quấy vợ chồng HD vài hôm nhé.... cố gắng setup bể để có cái cho anh em chém nhé.
    anh em HN cũng đang định rủ nhau về quê HD chơi, không biết có đi được đông không nữa.........

6. Huu Dan

Thích đã nhận:
    124

rất sẵn sàng đón tiếp, khi nào sang thì thông báo cụ thể nhé anh ! còn quê HD thì HD đã uỷ thác cho anh Sáu rồi, Axetylen sẽ làm hướng dẫn, khi nào đi thông báo cụ thể để HD sẽ lên ctrình cho anh Sáu dẫn đi