xin lổi cho mình hỏi MOD nào đã chuyển TOPIC chia sẻ kinh nghiệm mua gà?

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi longhiep, 9/7/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. longhiep

longhiep Banned

Thích đã nhận:
    4,110
    Nếu MOD là 1 người chân chính sẻ không bao giờ chuyển TOPIC đó qua mục CÁC VẤN ĐỀ GIA CẦM, vì sao? Vì đây là topic GIÚP ĐỞ anh em MỚI CHƠI không bị GẠT, chẳng lẻ MOD muốn mấy anh em mới chơi bị GẠT ah???
    MOD nào chuyển vào đây trả lời và giải thích đi???

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:10 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:06 AM ----------

CNHUY phải không? hay TRIHUYNH? vào giải thích đi?
    TẠi sao khóa topic XIN Ý KIẾN TỔ CHỨC CUỘC THI 2-9?
    Đã làm Mod ĐÀNG HOÀNG, MINH BẠCH thì vào giải thích cho rõ để mình và anh em chơi chân chính hiểu RỎ vấn đề nha Mod?

2. CN.HUY

CN.HUY Moderator

Thích đã nhận:
    3,662
    Chào anh Longhiep. Em chuyển. chuyển đúng theo qui định của diễn dàn.
    Mong anh đọc: chuyên mục gà tre_ gà cảnh dành cho gì và các vấn đề về gia cầm dùng để viết gì.
    Cám cám anh đã viết bài chia sẽ.
    nếu em chuyển sai qui định em xin hứa sẽ chịu trách nhiệm trước admin GHT và S.Mod Đuclong
    Còn khóa toppic Xin ý kiến. em Thấy BQT làm đúng. vì anh cũng lớn tuổi rồi cũng mong các tv trên d đ tôn trọng anh, như em tôn trọng anh và tất cả các tv.
    Chào anh.

Last edited: 9/7/13
    muss, nguyenga tre, khanhsd and 5 others like this.
  3. longhiep

longhiep Banned

Thích đã nhận:
    4,110
    Vấn đề đây không phải Sai hay không Sai, đúng ra Topic đó không nên Nằm ở đây, NHƯNG mình Xin Mod để Ở Đây, để cho anh em MỚI CHƠI có cơ hội HỌC HỎI, biết phải nên MUA như thế nào? MUA làm sao? Và MUA ở đâu? Đó là 1 ĐIỀU TỐT mà MOD, 1 người dẩn đầu phải HƯỚNG DẨN, CHIA SẺ cho anh em Mới. Cho nên mình nghĩ không nên Chuyển Topic đó đi, Mod HIỂU và ƯU ÁI chứ?
    ---------- Bài viết thêm vào lúc 08:24 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:19 AM ----------
    Tôi longhiep đã Trãi Qua tất cả cảm giác của cuộc chơi Gà Cảnh náy quá nhiều, tôi hiểu TƯỜNG TẬN cuộc chơi, rất nhiều ĐAU THƯƠNG và NƯỚC MẮT, tôi luôn muốn đóng góp những ý hay tốt cho diển đàn cũng như anh em mới chơi, tôi chấp nhận Viết là tôi đã chịu rất nhiều điều tiếng và thị phi, nhưng tôi vẩn viết vì tôi nghĩ tôi không làm điều gì Xấu, tôi chẳng bao giờ phải Chạy theo ai, phải Nịnh Nọt tưng bốc ai từ những ngày đầu, tôi chẳng phải Khen những câu như KHỦNG QUÁ, TƯƠNG LAI quá, vì thật sự đâu có như vậy, tôi không thích Khen giả tạo, vì không khéo tôi đã vô tình GẠT anh em mới biết chơi, chưa có cái nhìn chính xác về Vẻ đẹp của con gà tre Tân Châu, Mod hảy đọc tất cả Bài Viết của tôi nhé!!!

F.TORRES thích bài này.
  4. CN.HUY

CN.HUY Moderator

Thích đã nhận:
    3,662
    em duyệt bài chỉ Thấy anh Nói Mod đừng xóa thôi, vậy anh muốn để đây bao lâu. khi giải quyết xong topic này xóa được không?
    Chào anh. hẹn gặp lại.

5. longhiep

longhiep Banned

Thích đã nhận:
    4,110
    Đến giờ này tôi vẩn còn Chơi ở diển đàn ABV vì vẩn còn 1 người luôn khiến tôi KÍNH NỂ, đó chính là Chú D!
    Tôi cũng phãi lo CƠM ÁO GẠO TIỀN vậy, đâu có Rảnh lên đây tranh cãi hay đôi co cho mệt, nhưng tôi luôn muốn diển đàn Tốt, tôi luôn muốn chia sẻ kinh nghiệm của mình ( biết bao nhiêu thì chia sẻ bấy nhiêu )
    NẾu CNhuy đã nói vậy thì làm ơn giúp tôi cho TOPIC CHIA SẺ KINH NGHIỆM MUA GÀ về mục gà tre gà cảnh đi, nếu anh em vote thì topic lên, còn không vote tự động nó sẻ trôi đi thôi.

6. CN.HUY

CN.HUY Moderator

Thích đã nhận:
    3,662
    ok anh, em đã làm rồi vậy topic này xóa được ko?
    Nếu có gì thắc mắt về cách làm nếu đc anh nt trên d đ cho em , em sẽ tl anh.
    Chúc gia đình anh mạnh khỏe.
    Ps. em cũng kính Nể anh D zậy.
    anh Longhiep không thắc mắt nữa, Chuyện giải quyết đã xong. Mình xin khóa ( để tránh làm loãn chuyên mục )

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.