xin mọi người giúp đỡ em..................

Thảo luận trong 'Chim thuần dưỡng' bắt đầu bởi thucnguyen, 28/3/13.

1. thucnguyen

thucnguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    416
    tình hình là em mua 3 đợt chim cút hắc le về nuôi 2 đợt đầu nuôi không sao đợt sau mua thêm về em thương tụi nó cho thêm cây bông sứ vào cho tụi nhỏ thấy gần với thiên nhiên thế mà bọn chuột ko hiểu nó vô đường nào mà cắn chết tụi nhỏ :crying::crying::crying::crying::crying: (bay hết 700k) chuồng em làm mọi phía là tường gạch phía trước làm bằng miếng lồng sắt ( chuồng gà ngoài chợ bán) mong mọi người giúp em cách giết hết mấy con CHUỘT chứ bữa bay 1 đàn gà 10 con ta con hơn 300k rồi h thêm chim cút hắc le nữa:crying::crying::crying::crying::crying::crying::crying::crying:

2. khoekhoang

khoekhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    10
    đầu tiên chia buồn cùng bạn
    thứ 2 thì trách bạn: có bò mới lo làm chuồng, hay có làm thì tạm bợ... thà đầu tư cẩn thận 1 lần rồi yên tâm mà chăm sóc (mình đã bị giống bạn hồi đầu... mình còn mất gần 10 triệu cơ)
    giờ thì làm 1 phát cho ngon lành cành đào đi bạn: mua lưới mắt 1.5 x 1.5 kẽm (nếu sang thì inox)... gia công cho đẹp .... phệt luôn

3. hoaibackts

hoaibackts Well-Known Member

Thích đã nhận:
    312
    Chuẩn ko cần chỉnh....:này thì 30 kí tự:.............................

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:07 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:05 PM ----------

Mà đề nghị bạn mở ít topic thôi nhé...mở .phát 3 cái liền......sao mà dạo này nhiều mem ko đọc bài mấy nhỉ