Xin nhận xét giúp em...

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi chuôtcon, 11/1/06.

1. chuôtcon

chuôtcon New Member

Thích đã nhận:
    7
    Hồi trưa em có ghé ra tiệm cá gần nhà xem thử thì thấy nó có vài con khỉ đỏ.trong đó có một con rất lạ:đầu thì giống khỉ,không có lỗ tai,nhưng mắt lại đỏ,đuôi thì có bông như châu vậy.cá chỉ cở hai ngón tay của người bình thường cả về chiều dài và rộng.Đầu đã cắt ngấn rất sâu.Nữa mình trước rất đỏ,nữa mình sau thì bông,không có châu, và cá thì rất sung.Lúc em tới thì thấy thằng cha chủ tiệm đang cho ăn lóc.Nó bảo con này cũng trong đàn khỉ nó bắt về nhưng không hiểu là nó bị đột biến(vụ này nghe hơi nhiều:cá mà bị đột biến hả?Sao giống như phim người đột biến quá dzậy.:laughing: ).Bán nó là bán tương lai của nó chứ không phải là bán nó bây giờ nên giá là 600k.Có bác nào nhìn thấy con nào tương tự như vậy chưa,hay cho em biết con như vậy thì nên mua hay không?,nếu mua được thì trả giá bao nhiêu.?
    Thanks you guys

2. haohao

haohao Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    406
    bạn thấy con khỉ đó ở tiệm nào vậy? mình cũng muốn ngó nó một chút.

3. chuôtcon

chuôtcon New Member

Thích đã nhận:
    7
    uh.Nhà bác ở quận nào?,bác biết đường Đồng Xoài ở quận Tân Bình không?Bác theo Cộng Hòa hay CMT8 xuống đều được.Đến ngã 3 Hoàng Hoa Thám bác chạy vào sau đó bác sẽ gặp ngã 3 hoàng hoa thám và Đồng Xoài.Tiệm cũng không lớn lắm.Bề ngang khoảng 4 m(Em không nhớ tên cửa hàng,nhưng con đường đó ngắn lắm,bác cjỉ cần đến được đó là tìm ra ngay thôi)Chỉ bán toàn la hán .Cá ở đó cũng khá đẹp.Lâu lâu em cũng có ra 1 lần xem và thấy nó bán rất nhanh.Nếu nhà gần em nghĩ bác sẹt qua xem tí đi.

4. haohao

haohao Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    406
    cám ơn bạn. mình thấy nó cũng ngồ ngồ nên muốn xem qua.