Xin ý kiên các bạn

Thảo luận trong 'Bệnh và chữa bệnh cho chim cảnh' bắt đầu bởi thieuhungyp, 22/12/07.

1. thieuhungyp

thieuhungyp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    60
    Thưa các bác trong "làng" chim thú cảnh . Một mùa đông đang về .Với nhiều người chúng ta ,mùa này thực nhiều u ám . Bởi vì nó đồng nghĩa với nhiều dịch bệnh quá . Nhiều lúc ta phải bó "gươm" đau đớn chia tay con vật yêu quí của mình. Sau mỗi lần thất bại ấy nhiều kinh nghiệm đẫm nước mắt ở lại trong lòng ta . Tôi muốn từ diễn đàn này chúng ta chia sẻ với nhau những kinh nghiệm đó . Các bác có thấy hợp tình không ? Nếu các bác đồng ý thì xin cho ý kiến . Riêng tôi nếu các bác cho phép tôi sẽ chia sẻ vài ý kiến về những vấn đề sau :
    1-Vài điều phòng tránh dịch bệnh cho chim thú cảnh trong mùa đông .
    2-Một vài cách chữa bệnh tiêu chảy cho chim & thú cảnh .
    3-Cách chữa chim thú cảnh bị côn trùng ký sinh trên da .
    ....
    Nếu các bác đòng ý tôi sẽ nói hết những gì mình biết để các bác cùng tham khảo. Và rất sẵn sàng chia sẻ với ai quan tâm. Mong nhnj được ý kiến của các bác/

2. anh_hung908

anh_hung908 Moderators

Thích đã nhận:
    1,354
    Oài thế thì nhất rồi. Toàn những thứ hữu dụng. E ủng hộ bác nhiệt liệt

3. maithanhtoan

maithanhtoan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    46
    Chú Hùng ơi khuyên nhà cháu bị đi ngoài.cháu biết nguyên nhân là từ cám nêngiờ cháu ko cho nó ăn cám cũ nữa nhưng liệu cho ăn uống gì để nó bình thường lại đây ạ?

4. Đại linh

Đại linh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    315
    Vâng được như thế thì tốt quá. mong bác chia sẻ những kinh nghiệm quí báu cho anh em. rất cảm ơn bác .