Xin ý kiến La Hán của mình

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi hoahongden, 18/5/07.

1. hoahongden

hoahongden Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình mới có ng bạn cho con la hán này, cỡ bằng bàn tay, không biết giống gì, vì mình mới nuôi thôi nhờ các bạn chỉ giáo, cám ơn nhiều

2. cogaixudua

cogaixudua Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Sao bự wa mà ko có đầu vậy bạn,còn này bạn mua bao nhiu dạ?Theo kinh nghiệm thì đừng mua cá lớn thường mắc và khó dạy lắm đó,con của bãn theo mình đoán có thể là Rồng Đỏ đó :-*

3. dungkcxanh

dungkcxanh Super Moderators

Thích đã nhận:
    120
    em này nui cho vuithôi chứ không phá triển đầu nữa nên bạn vui là chính thôi nha.........

4. quocthai_tamky

quocthai_tamky Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Má ơi ! bạn xem lại kỹ đi ! có thật sự bằng bàn tay không vậy ? nếu bằng bàn tay thật sự thì ........................... thôi rồi lượm ơi , chú đồng chí nhỏ ..... chú nằm trên thớt ,..... tay nắm chặt........

5. h_l_dang

h_l_dang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Các anh đọc kỹ lại nhé, đây là cá 1 ng` bạn cho, và "hoahongden" chỉ mới bắt đầu nuôi thôi nên cá như vậy là khá rồi. Anh cứ nuôi lấy kinh nghiệm, sao này kiếm con đẹp hơn cũng đâu muộn.

6. Cudum

Cudum Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    Cá của bạn đẹp đó ,chỉ yếu về cái đầu châu thôi ,còn về hàng chữ thì bây giờ hiếm có ,con cá này co hàng chữ đẹp quá ,tớ thấy ít nhất 2 chữ "M" rồi đó ,đẹp đấy chứ

7. hoahongden

hoahongden Member

Thích đã nhận:
    0
    cám ơn các bạn đã chỉ giáo cho mình nhé, vì của ng bạn cho nên mình nuôi thử , thấy nó cũng vui vui, mà nó làm dáng trông cũng hay hay

8. TMT

TMT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    cá bạn là kc đỏ, nhưng đầu thì quá bé, bạn nuôi một thời gian để lấy kinh nghiệm, sau đó tìm một em đẹp hơn