XO - Hummpy Head ???

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi mrzhongvn, 20/11/07.

1. mrzhongvn

mrzhongvn Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình mới mua một hủ XO - Hummpy Head 70.000VND, dưới đáy không có vết cạo sửa, niêm phong kỹ, nhưng khi mình đổ ra thì không thấy có túi chống ẩm vậy có phaỏi hàng giả không ? Cách nhận biết thật giả ???

2. QBi

QBi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Loại 70k của bạn thì nắp bên trong bằng nhựa màu trắng đục chứ không có bọc giấy bạc, cũng không có túi hút ẩm luôn. Hột tròn, nhỏ như hột bột báng, thơm mùi tôm sấy. Khi cho cá ăn thì hạt nổi trên mặt nước chứ không chìm. Một ít thông tin về XO xịn cho bạn tham khảo.

3. QBi

QBi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Loại 70k của bạn thì nắp bên trong bằng nhựa màu trắng đục chứ không có bọc giấy bạc, cũng không có túi hút ẩm luôn. Hột tròn, nhỏ như hột bột báng, thơm mùi tôm sấy. Khi cho cá ăn thì hạt nổi trên mặt nước chứ không chìm. Một ít thông tin về XO xịn cho bạn tham khảo.

4. mrzhongvn

mrzhongvn Member

Thích đã nhận:
    0
    Nắp của nó màu vàng, có giấy bạc bọc luôn. Ban xem hình nha !!!

5. mrzhongvn

mrzhongvn Member

Thích đã nhận:
    0
  6. QBi

QBi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn mua ở đâu vậy? Mình cũng không dám khẳng định loại của bạn là đồ giả. Nhưng mình đã xài qua 2 hộp XO rồi, đều không giống như loại của bạn. 2 hộp của mình cá ăn rất tốt.

7. mrzhongvn

mrzhongvn Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình mua ở tiệm gần chỗ làm. Lúc truớc cá mình nó ko thích an bột ( TRUONG MINH JSC gì đó ) nhưng hki đem hũ này về nó khoái lắm. Thanks