Ý tưởng mới cùng diễn đàn.

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi longty, 28/12/11.

1. longty

longty Well-Known Member

Thích đã nhận:
    281
    Chào ace,mình là lính mới,có ý tuởng này mong ace huởng ứong ha.
    Đó giờ mình chỉ thấy ace post hình mấy e tơ,mấy e nọc lão tuớng mà mình chưa thấy ace post ảnh mấy e mới vừa win xong.
    mình đề nghị ace post hình mấy e vừa win xong và nêu rõ tình trạng thưong tích như thế nào,để ace thửong thức và chia sẻ kinh nghiệm chạy chửa cho mấy e nó.
    Chủ thớt chưa biết post hình,mong ace chỉ dẫn nhiệt tình,mình đa tạ rất nhiều và có kèm khuyến mãi là giới thiệu e gái......:laughing:=)):laughing:=)):laughing:=))

2. tieuke

tieuke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    46
    Đề nghị chủ thớt post hình em gái trước cho mọi người chiêm ngưởng rùi AE làm như sơn tinh đưa gà 9 cựa lên, kakaka.

3. killert113

killert113 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    852
    e gái có chơi gà k bro? vào diễn đàn mà chưa biết gì về ae hết. Ae giới thiệu với nhau cho biết đi. e ở cà mau, có ae nào ở miền tây k? mình giao lưu.

4. itloving

itloving Well-Known Member

Thích đã nhận:
    606
    chính xác đó bác.....bác định làm Sơn Tinh thì e đành làm Thủy Tinh vậy ;)

còn chuyện post hình....ẻm nếu bác longty ko biết thì send hình qua cho e post dùm cho ;)

Last edited: 29/12/11
  5. cocbc

cocbc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    848
    có vợ rồi hok bon chen kẻo bị xã hội đen oánh cho 1 phen nha hjhjhj....Gà vừa đá xong tang tích từa lưa ít khi lành lặn, tuy đá ăn con nào cũng xung lên nhưng chụp hình chắc ko oai hùng khi nuôi tang xogn đâu...có khi ngủ thùng 2 3 ngày, hay gãy chân cánh phải nẹp...nhiều vấn đề chắc khó khăn trong vụ này

6. longty

longty Well-Known Member

Thích đã nhận:
    281
    mình ko biết post mà bạn kêu post hình em gái rồi đưa gà 9 cựa hả,ok bạn.mình sẻ đi học 1 lớp vi tính ngay để được gà 9 cựa.hehehehe
    e gái mình ko chơi gà,e nó đang là sinh viên bạn à.chỉ có mình là đam mê thôi hihihihihi.ước gì có gà 9 cựa khà khà khà

7. Mr_bao

Mr_bao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    315
    đá ăn xong.lo đếm tiền bỏ túi cho chắc ăn.chứ ai rảnh mà ngồi chụp hình hả bạn

8. longty

longty Well-Known Member

Thích đã nhận:
    281
    hì hì mình nói ở đây là chụp lúc đem e nó về lại nơi đóng binh của e nó đó bạn,cách trị thương tích thì có trăm phương ngàn kế.
    Ý mình là muốn biết tình trạng và cách chửa trị,để sau này có bị trường hợp như vậy thì lật sách ra coi liền,chứ đi hởi người này người kia thì mất thời gian,mà thời gian sau khi win xong mà bị tang nặng thì quí hơn vàng nửa.mình có ý kiến vậy mong ace chỉ giáo thêm.thân

9. taisaovayha?

taisaovayha? Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,302
    đi đá trà đá caffe thì chụp dc , còn mà đá lớn cầm cái dt lên quay là ăn cây có luôn đó , chổ mình đá gà mà người lạ lại chơi ko cho mang dt vào đâu . lỡ mang vào nó quay lại mặt từng thằng tới đó chạy đâu cho thoát

10. longty

longty Well-Known Member

Thích đã nhận:
    281
    trời ơi,longty nói là win xong về lại nơi đóng quân là về chuôn đó bạn.thân

11. tieuke

tieuke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    46
    Em gái Longty dể thương và xinh xắn quá mọi người hảy mau đưa gà lên mần quen đi nha, haha.

12. duongtrungquoc

duongtrungquoc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,201
    có thấy gì đâu bạn,bạn thấy rùi hả,longty ko post hình đc bạn post dùm đi tò mò quá =))=))=)) gì chứ gà đẹp,gái đẹp là mình mê lắm =))=))=))